Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เนปาล ช่วงเวลาไหนน่าเที่ยวที่สุดครับ

สวัสดีครับ รบกวนถามเพื่อนๆ ครับ

เนปาล กาฏมัลฑุ น่าเที่ยวช่วงไหนมากที่สุดครับ
    หรือส่วนใหญ่ คนไทยนิยมไปเที่ยวประมาณเดือนไหนครับ
    กำลังวางแผนเที่ยวเนปาล (ซักครั้ง)

อีกนิดนึง เคยได้ยินว่า ที่เมืองหลวง มีย่านนักท่องเที่ยว
    คล้ายๆ ข้าวสารบ้านเรา จะมีพวกทัวร์ไปเมืองต่างๆ ขายด้วย
    คือที่ไหน แล้วหาที่พักแถวนั้นยากหรือเปล่า

ขอบคุณทุกท่านครับ

จากคุณ : ละอ่อนดึก - [ 25 พ.ค. 52 13:24:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com