Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผู้หญิงคนเดียวไปเที่ยวตจว.แบบ Backpack นี่จะดีมั้ย ?

ตามหัวข้ออ่ะค่ะ พอดีอยากเที่ยวแบบ backpack แต่ที่บ้านก็ไม่นิยมเที่ยวแนวนี้
    เพื่อนก็ ( น่าจะ ) ไม่ไปด้วย

ก็อยากไปประมาณทะเล น้ำตก หรือที่ไหนที่มันไม่ไกลกทม.มาก  ไปคนเดียว  เอื่อยๆ  ( แต่วางแผนนะว่าไปที่ไหนบ้าง )

คิดว่าจะเก็บตังค์ไปในปีนี้อ่ะค่ะ  แต่อยากถามความเห็นว่า  มันจะดีมั้ยเนี่ย ? ไปคนเดียว

หรือว่าเราควรจะลองชวนใครไปด้วยดีอ่ะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : shanshing - [ 28 พ.ค. 52 14:14:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com