Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

6 ท่าน สุดท้ายค้าบบบ .... เอาไปเลย

แบบว่า 2 ทุ่ม แล้ว ...ค้าบบบ  

จะหมดวันสุดท้าย ของเดือนนี้แล้ว ...

มีเกม มีให้เล่นอีก 1 เกมครับ ... ไม่มีไรมาก  ( ขำ ขำ ก่อนนอน ครับ )

========================================

ผมขอมอบ Give  ให้สำหรับผู้โชคดี  6  ท่าน ครับ ...

เริ่มที่ท่าน แรก ... ผม จะให้ เพื่อนท่านใด ที่เข้ามา คอมเม้ม ทักทายกัน ที่ตรง หรือ ใกล้เคียง กับ เวลา  ...    20 . 30  น.  ครับ  ( ก่อนไม่ได้นะครับผม )

รับ   1  Give

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 52 20:36:13

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 52 20:13:17

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 52 20:08:04

จากคุณ : coopers2006 - [ 31 พ.ค. 52 20:07:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com