Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

^^ เพื่อนที่ไปงานท่องเที่ยวมา มีใครเริ่มสอยหรือจองห้องพัก หรือ โปร ของที่ไหนบ้างแล้วครับ ^^

วันนี้เริ่มแล้วครับ
    ที่พักแรกที่ไปสอยมาคือ

ห้องพักที่ แม่สาย เชียงราย
    จากบูธของ โรงแรม แม่โขง เดลต้า บูติค โฮเทล

รายละเอียด โปรพิเศษในงาน เฉพาะคืนแรกที่ไปพักเท่านั้นแค่ 199บาท/ห้องคู่ คืนต่อไป 700 บาท/ห้องคู่(ช่วงโลว์ 1พค-30กย) ถ้าเป็นช่วงไฮ (1ตค-30เมย)คืนต่อไป 900 บาท/ห้องคู่

**เทคนิค แนะนำให้โดยใช้ 2 ชื่อ ซื้อราคาโปรคืนแรกในงาน แล้วจองสองวันติดกันครับโดยใช้2ชื่อ เท่านี้ก็จะได้ 2 คืนในราคา 199 x 2 = 398 บาท

**เงื่อนไขรับจองเฉพาะ จ-ศ 1มิย52-29ธค52เท่านั้นนะครับ ไม่รวมช่วงเทศกาล ไม่รวมอาหารเช้าและรถรับส่ง จองแล้วเปลี่ยนวันไม่ได้นะครับ

เดี๋ยวคืนนี้จะนั่งดูโปร ที่เก็บมาจากงาน แล้ววันที่ 5-7 มิย จะสอยต่ออีกครับ เล็งๆไว้อีก 2-3 โปร ขอมาอ่านรายละเอียดเพิ่มก่อน

แล้วเพื่อนๆ เริ่มสอยโปร อะไรของบูธไหนมาบ้างแล้ว
    ช่วยมาแนะนำด้วยครับ เผื่อจะได้ไปสอยมาเก็บเข้าพอร์ทไว้ก่อนบ้างครับ

จากคุณ : Coach The Lead - [ 4 มิ.ย. 52 22:19:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com