Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนช่วยเลือกโรงแรมที่เชียงใหม่ให้หน่อยค่ะ

พอดีจะไปเชียงใหม่ช่วงสิ้นเดือนนี้ค่ะ อยากได้โรงแรมราคาหลักร้อย เท่าที่มอง ๆ ไว้ ได้มา 4-5 ที่

1.เชียงใหม่ภูคำ อาคาร 1 ตอนนี้เห็นโปร 499 อยู่อ่ะค่ะ
    2.ไอยราเชียงใหม่ ตอนนี้เห็นโปร 390
    3.กรีน พาเลส ราคาอยู่ที่ 340 (แต่ได้ข่าวว่าผีดุจริงหรือเปล่าคะ)
    4.ศรีโตเกียว ราคาที่ 450 (ได้ข่าวผี ๆ มาเหมือนกัน)
    5.บ้านอ้ายหล้า เห็นในห้องนี้แนะนำกันหลายคน แต่เห็นว่าแอบแพงกว่าที่อื่นนิดหน่อย

คิดว่า จะไปเที่ยวดอยสุเทพ ดอยอินทนนท์ แบบไม่มีรถ พักที่ไหนสะดวกที่สุดคะ รบกวนแนะนำวิธีไปด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : tarojay - [ 6 มิ.ย. 52 09:08:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com