Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review!! เขื่อนศรีนครินทร์-สังขละบุรี ^__^ มือใหม่หัดรีวิวค่ะ

สวัสดีค่ะ พี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆ ชาว BP
    หลังจากที่ได้มาจิ๊กข้อมูลการท่องเที่ยวจากรีวิวของชาว BP แล้ว
    วันนี้หนิงขอมารีวิวทริปที่หนิงได้ไปมาบ้างค่ะ นั่นคือ
    เขื่อนศรีนครินทร์-สังขละบุรี ในวันที่ 8-10 พ.ค. 2552 ที่ผ่านมา
    ขอบคุณทุกรีวิวนะคะ ที่ให้ข้อมูลทำให้หนิงได้ไปพักที่พักน่ารักๆ
    ได้ไปเจอประสบการณ์ใหม่ๆ รวมถึงทำให้การเดินทาง
    ของหนิงง่ายมากขึ้นด้วยค่ะ
    เอาล่ะ เพื่อไม่ให้เสียเวลาเริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ
    ปล.ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ แบบมือใหม่หัดรีวิวค่ะ ^__^

จากคุณ : น้ำค้างริมสระบัว - [ 8 มิ.ย. 52 20:20:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com