Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

พาเที่ยวงานกล้วยไม้ที่ Siam Paragon - Orchid ครั้งที่ 3 และทำความรู้จักกล้วยไม้แต่ละพันธุ์

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้องลุงป้าน้าอาพี่ๆเพื่อนๆ

วันนี้ขออาสาเป็นไกด์นำเที่ยวงานกล้วยไม้ที่ Siam Paragon - Orchid ครั้งที่ 3
    ในรูปผมจะสอดแทรกชื่อพันธุ์ ชื่อต้น และชื่อเจ้าของไว้ในภาพ เพื่อเพิ่มสาระ ^^
    แต่ว่าข้อความในภาพไม่อาจใช้ยืนยันทางวิชาการได้นะครับ
    เพราะว่าน่าจะมีจุดผิดอยู่ เนื่องจากรายมือที่เขียนไว้อ่านยากมากกก >_<

เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราเริ่มกันเลยดีกว่า

Let's go....!

ปล, ค่าชมคนละ Gift (โอ๊ะ! ล้อเล่นนะครับ ชมฟรีจ้าาา....)

จากคุณ : ฟางข้าวในทุ่งนา - [ 9 มิ.ย. 52 15:50:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com