Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สุดสัปดาห์ที่ Sri Panwa Phuket

สวัสดีครับ

ผมมีโอกาสได้ชมรีวิวของศรีพันวาภูเก็ตจากสมาชิกหลายๆท่าน เท่าที่จำได้ก็มีของคุณลาเต้แก้วหญ่ายๆและคุณ artidtuta ด้วยบรรยากาศของพูลวิลล่าที่ดูเงียบสงบเป็นส่วนตัวและวิวทะเลที่สวยงามจากห้องพัก ทำให้ผมเลือกตัดสินใจที่จะพาสมาชิกในครอบครัวคุณพ่อและคุณแม่มาพักผ่อนที่นี่ครับ หลังจากที่ทริปที่แล้วแอบหนีไปเที่ยวกันมาแค่สองคนไปแล้ว

หลังจากติดต่อทำการจองห้องพักกับรีสอร์ทเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ก่อนหน้าที่จะเดินทางไปพักไม่กี่สัปดาห์ก็มีโอกาสได้ชมรีวิวรูปสวยๆจากนิตยสารครบรอบ 2 ปีของคุณชานไม้ชายเขา ยิ่งทำให้ผมและสมาชิกในครอบครัวตื่นเต้นที่จะได้ไปเยี่ยมเยือนที่รีสอร์ทแห่งนี้เป็นอย่างมาก เรียกได้ว่านับวันรอที่จะได้ไปเที่ยวกันเลยทีเดียวครับ

และเมื่อได้ไปใช้ช่วงเวลาสั้นๆที่นั่น ก็ไม่รู้สึกผิดหวังจริงๆครับ ยังไงตามไปเที่ยวด้วยกันเลยนะครับ

จากคุณ : tataweb - [ 9 มิ.ย. 52 23:05:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com