Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

10 อันดับสนามบินที่ได้ชื่อว่า -- น่ากลัว -- ที่สุดในโลก

พอดีคนรู้จักเค้ากำลังจะเดินทางไปเกาะเจจู ประเทศเกาหลี..แต่เค้าไม่รู้ว่าต้องไปลงสนามบินไหน..เราก็เลยขันอาสาหาข้อมูลให้ในเวบ..google ...ก็เลยได้ไปเห็นหัวข้อเรื่องอันเป็นจุดเริ่มต้นของการตั้งกระทู้นี้....ในเวบของ BSN News ... อ่านแล้วน่าสนใจดีเลยเอามาฝากกันน่ะค่ะ...

แต่ก็ไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆ สมาชิกเคยตั้งกระทู้เรื่องนี้ไว้บ้างรึเปล่า...ถ้าซ้ำ หรือมีท่านใดทราบข้อมูลมาแล้วก็ขอโทษด้วยนะคะ....ถือว่ามาโพสต์อีกครั้งเป็นความรู้รอบตัวให้กับคนที่ยังไม่ทราบก็แล้วกันนะคะ....

อ้างอิง: ขอบคุณข้อมูลและภาพที่มาจาก BSN News ด้วยค่ะ

เริ่มจากที่อันดับ 10 ..... จะเป็นที่ไหนนั้นตามไปดูกันค่ะ...

จากคุณ : GukGui - [ 10 มิ.ย. 52 13:03:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com