Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สอบถาม เดินทางไปเกาะล้าน แบบเช้าไป-เย็นกลับ ช่วงสิ้นเดือนนี้ครับ

ขอถามเป็นข้อๆ เพื่อความสะดวกในการตอบคำถามนะครับ

เพิ่มว่า : ผมใช้การเดินทางแบบไปเช้า-เย็นกลับนะครับ

1. ถ้าไปช่วงสิ้นเดือนนี้ (เข้าใจว่าหน้าฝน) จะยังพอ ok ไหมครับยังน่าเที่ยวอยู่ไหมครับ แยกกรณีนะครับ
    1.1 ถ้าเกิดฝนตกในวันนั้นพอดี
    1.2 ถ้าฝนไม่ตกเลย

2. ขับรถไปจอดรถที่ไหนดีครับก่อนข้ามไปเกาะล้าน แล้วมีค่าบริการฝาก/จอดรถอยู่ที่เท่าไรครับ

3. มีร้านอาหารแนะนำไหมครับ บนฝั่งเกาะล้านครับ :)
    4. มีกิจกรรมที่น่าทำบนเกาะล้านแนะนำไหมครับ ที่ไม่ใช่แค่เล่นน้ำป๋อมแป๋มหน่ะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : giver - [ 17 มิ.ย. 52 11:58:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com