Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++รัวิวดองเค็ม-ที่พัก Le Blanc Samed Resort กับทริปที่เกาะเสม็ดค่ะ++

ไปเที่ยวสเม็ดกะคุณแฟนมาตั้งแต่ช่วงวันที่8-10พฤษภาคมค่ะ แต่ยังไม่ได้ฤกษมารีวิวซะที ส่วนนึงก็งานยุ่งค่ะ แต่ส่วนสำคัญก็คือยังเศร้าไม่หาย หลังจากไปเที่ยวได้ไม่นาน เราก็ต้องห่างกะคุณแฟน ด้วยเหตุผลบางอย่าง ทั้งที่ยังรักกันอยู่ เลยไม่กล้าเอารูปพวกนี้ขึ้นมาดู กลัวร้องไห้

วันนี้ครึ้มๆ เลยเอามารีวิวให้ดูกันค่ะ ไหนๆก็ตั้งใจจะทำอยู่แล้ว เพราะก่อนไปก็มาหาข้อมูลแถวนี้แหละค่ะ เลยอยากมาตอบแทน หวังว่าคงเป็นประโยชน์กับทุกๆท่านบ้างนะคะ

จากคุณ : เด็กหญิงแก้มป่อง - [ 17 มิ.ย. 52 13:15:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com