CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ช่วย vote ที่พักที่เกาะสีชังกันหน่อยค่ะ

Maleeblue (3 คน)
      Kohsichang Resort (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 8 คน

37.50%
     62.50%

กระทู้นี้แตกมาจาก E7980235 นะคะ

หลังจากที่ได้ข้อสรุปเรื่องรถที่จะใช้เดินทางไปแล้ว เรากับเพื่อนๆก้อมีข้อถกเถียงเรื่องที่พักมาให้เพื่อนๆในนี้ช่วยกันตัดสินให้ทีค่ะ เพราะที่พักทั้ง 2 ที่นี้เราและเพื่อนๆยังไม่เคยมีใครไป ก้อเลยไม่แน่ใจว่าที่ไหนจะดีกว่า ถ้าอย่างไรก้อรบกวนด้วยนะคะ

ที่พักที่อยากได้คือ สะอาด และดูปลอดภัยสำหรับผู้หญิงประมาณ 10 คนน่ะค่ะ

ถ้าใครมีที่พักที่ไหนนอกเหนือจาก 2 ที่นี่ ก้อยินดีรับฟังคำแนะนำนะคะ..นกดื่มชา

จากคุณ : akafill_4 - [ 18 มิ.ย. 52 12:25:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com