Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

บาร์เซโลน่า

##Review : Barcelona Trip##
    เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิก BP ค่ะ และ ก็เริ่มทำ Review ครั้งแรกด้วย ผิดพลาดประการใดช่วยชี้แนะด้วยนะคะ
    เดินทางกับ Swiss air ค่ะ แวะ transit ที่ Zurich ใช้เวลาบินประมาณ 11 ชั่วโมงแล้วต่อไป Barcelona อีกประมาณชั่วโมงครึ่ง
    Trip นี้เดินทางคนเดียวค่ะ
    ชอบใบเขียวๆของต้นเมเปิ้ลค่ะ ดูแล้วสบายตา อากาศดีมากเลยเย็นนิดๆ อุณหภูมิประมาณ 17 องศา

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 52 15:31:54

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 52 14:43:35

จากคุณ : LOVE & SHARE - [ 18 มิ.ย. 52 13:45:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com