Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

---------------> ไกด์น้องหมา พาเที่ยวรีสอร์ทหรูๆ Thaithani Pool Villa พัทยานี่เองค่ะ

หวัดดีค่ะ  เพื่อนๆ ชาวBP   ตลอดระยะเวลาตั้งแต่เลี้ยงน้องหมามา  ไปเที่ยวไหนพาน้องหมาไปด้วย

แต่....ไม่เคยนอน  รีสอร์ทหรูๆ กะเค้าได้เลย  เข้าใจค่ะ  รีสอร์ทดีๆ หรูๆ  ที่ไหนจะต้อนรับครอบครัวน้องหมา  ได้แต่ชมรูปกระทู้สวยๆ จากเพื่อนๆ

และแล้ว  ฝันเป็นจริง  มีเพื่อนมาชวนไปเที่ยวด้วยกัน  และลิ๊งค์ภาพจากกระทู้ของคุณthe Sixth Floor   โอ๊ววววแม่เจ้า  รีสอร์ทสวยๆ แบบนี้เค้าอนุญาตให้น้องหมาเข้าพักเหรอค่ะนั่น...?

ใช่ค่ะ ที่Thaithani Pool Villa   ยินดีต้อนรับครอบครัวที่มีน้องหมาพ่วงท้ายมาด้วย  

ไปชมบ้านพักกันเลยนะค่ะ  ภาพอาจไม่สวยเท่าคุณthe Sixth Floor  นะค่ะ ^_^"

จากคุณ : DOGHALL - [ 19 มิ.ย. 52 02:35:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com