Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อาบน้ำ แต่งตัว เตรียมรอรถมารับไปสนามบินสุวรรณภูมิแล้วนะครับ

เมื่อสักครู่ รถที่ทางสายการบินจัดส่งมารับจากบ้าน ไปสนามบินสุวรรณภูมิ
    ติดต่อมาแล้ว บอกว่า จะมาถึงบ้านสวนสยามเวลาหกโมงเย็น

ผมก็ต้องปิดคอมพิวเตอร์ ปิด Router กันตั้งแต่ตอนนี้ เพราะยังไม่ได้อาบน้ำเลย ฮ่า ฮ่า

ขอตัวก่อนนะครับ แล้วพรุ่งนี้ ค่อยเจอกันจากดูไบ ตอนย้ายโรงแรมไปอยู่เชอราตันก่อน

เพราะกว่าจะไปถึงก็เกือบตีหนึ่ง เข้าโรงแรมคงจะตีสองกว่า นอนจนเช้าแล้วก็ต้องเช็กเอ้าท์
    ไปจัดเรื่องเที่ยว และเข้าเช็กอินที่เชอราตัน เดียร่า ดูไบ อีกสามคืน

สวัสดีครับ เพื่อนพ้องน้องพี่ที่รักทั้งหลาย
    ขอไปนั่ง A380 เล่นสักหกชั่วโมงก่อนละครับ

จากคุณ : xebec - [ 19 มิ.ย. 52 16:31:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com