Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หาโรงแรมใกล้ๆ กระทรวงศึกษาฯ ค่ะ

ไม่รู้จะตั้งห้องไหนดี พอดีเห็นว่า ห้องนี้น่าจะตรงที่สุดแล้ว คือ ขอรบกวนเพื่อนๆ ชาว BP ด้วยนะคะ เรื่องมีอยู่ว่า ช่วงปลายเดือนนี้พี่ชายจะมาจากต่างจังหวัด เพื่อประชุมที่กระทรวงศึกษาฯ เลยอยากหาโรงแรมที่อยู่ใกล้ ๆ แถวนั้นหรือ ที่ ที่พอจะเดินทางได้สะดวกหน่อย ทางหน่วยงานมีงบให้ 800 บาท ค่ะ   จริงๆ เราอยากให้มาพักที่บ้านเราค่ะ แต่เนื่องจากว่าพี่เค้าเกรงใจ เพราะเค้ามาพร้อมกับคณะอีก 3 คน เลยกลัวว่าจะไม่สะดวก ยังไงรบกวนแนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : ดีดี้นอนตัก - [ 19 มิ.ย. 52 21:31:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com