Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เที่ยว Universal - LA

ตั๋ว Front of line เป็นการซื้อเพิ่มใช่เปล่าคะ
    หมายความว่าเราต้องซื้อตั๋วปกติก่อน
    แล้วก็เพิ่มค่าตั๋ว Front of line อีก
    รวมแล้วคนละเกือบ 200 USD ใช่ไหมคะ

ถ้าจะไม่ซื้อตั๋ว Front of line เพิ่ม จะทำยังไงดี          
    ที่จะได้คิวเร็วๆ จะได้ไม่เสียเวลาค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : rukc - [ 21 มิ.ย. 52 11:15:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com