Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

( o _ o') อ้ายม๋าขอคำแนะนำ one day trip หรือ Half day trip รอบๆเกาะภูเก็ต + ข้อมูลสถานที่เที่ยวแบบ unseen ครับผม

กลางเดือนหน้ามีแผนจะหนีจากเกาะสมุย ไป เกาะภูเก็ตครับผม

คิดว่าน่าจะพักที่ sugar palm กะตะครับ

อยากจะไปดำน้ำดูปลา ดูประการัง ครับ แต่ไม่ชอบนอนอาบแดดอ่ะครับ

เลยอยากรบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวบลูแพลเน็ตที่น่ารัก ช่วยแนะนำ ทริปเต็มวัน
    หรือครึ่งวัน แถวๆ เกาะเฮ เกาะ รายา หรือเกาะใกล้ๆภูเก็ตให้หน่อยนะครับ

ถ้าเป็นทริปเต็มวัน อยากพายคายัคด้วย จะมีมั้ยครับ คือผมไม่ชอบนอนพักอยู่เฉยๆอ่ะครับ
    ไฮเปอร์นิดๆครับผม

ขอบคุณมากคร้าบ

หรือท่านใดมีคำแนะนำอะไร ในการไปเที่ยวภูเก็ต ใส่มาได้เลยไม่ต้องยั้งนะคร้าบ

จากคุณ : smooth_as_milk - [ 22 มิ.ย. 52 00:23:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com