Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++Our 1st Review ++ รีวิวครั้งแรก ที่ AlilA ชะอำ

ขอฝากเนื้อฝากตัว ที่ห้อง BP ด้วยครับจริงๆ แล้วแอบเข้ามาชมรีวิวคนอื่นตั้งนานแล้ว ครั้งนี้ครั่นเนื้อครั่นตัวอยากจะรีวิวเองบ้างครับ จริงๆ แล้วแบ่งหน้าที่ให้คุณปลาหมึกน้อย เป็นคนรีวิว ส่วนผมนายโอเลี้ยง เป็นคนถ่ายรูป แต่คุณปลาหมึกน้อยไม่ว่างซักที ผมเลยต้องรีวิวเองไปก่อนครับ ไม่งั้นคงต้องดองเค็มไปอีกนาน

Trip นี้เกิดขึ้นเพราะ ปลาหมึกน้อยเค้าเป็นมิตรรักแฟนเพลงตัวยง ของคุณชานไม้ชายเขา แล้วก็ชอบรีวิวของ AlilA มากครับ ก็เลยอยากไปๆๆ พอดีได้ไปเดินงาน 102 ที่เที่ยวไทย ของ SCB เค้า ปรากฎว่า แอบไปเห็นบูธของ AlilA เข้า ก็เลยตรงดิ่งเข้าไปจองเลยครับ สอยมาได้ 1 ห้อง แล้วก็จองห้องวันนั้นเลยครับ บอกเค้าว่าเอาห้องเดียวกับคุณชานไม้ชายเขา นะครับ

จากคุณ : ปลาหมึกน้อยกับนายโอเลี้ยง - [ 23 มิ.ย. 52 22:34:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com