Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนถามหน่อยค่ะว่า...เราควรออกจาก กท. กี่โมงคะ ถึงจะทันดูหมอกตอนเช้าทุ่งกระเจียว ที่ป่าหินงาม

สับสนจากหลายรีวิวทั้งใหม่และเก่าน่ะค่ะ เพราะเห็นบางคนก็บอกว่า 9-10 โมง ก็ยังมีหมอกจางๆอยู่เลย

พอดีจะพาป้าๆไปเที่ยวแบบเช้าไป - เย็นกลับ น่ะค่ะ แล้วเค้าอยากเห็นภาพแบบที่มีหมอกจางๆสวยๆอย่างในรูปภาพ

เลยไม่ทราบว่าควรจะออกจากกรุงเทพกี่โมงดีน่ะค่ะ เพราะถ้าเร็วไปก็เกรงว่า ป้าๆเค้าจะตื่นไม่ไหว

แล้วก็เกรงใจคนขับรถด้วยน่ะค่ะ เพราะคงต้องไปเที่ยวที่อื่นอีกหลังจากป่าหินงามแล้ว กลัวว่าเช้าไปเค้าจะเหนื่อย...

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความเห็นนะคะ..ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : พะยูนอ้วน - [ 24 มิ.ย. 52 08:21:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com