Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

sky bus แอร์เอเชียร์ คืออะไร ?

ตามหัวข้อเลยครับ จะจองตั๋ว ไปกัวลาลัมเปอร์ แล้วต่อไปเทียนจิน ....

แล้วเจอว่าต้องการนั่ง sky bus เชื่อมต่อ lcct จาก kul มันหมายความว่ายังไงครับ .... รถ sky bus ที่ว่า มันเชื่อต่อไปไหนครับ

หรือว่า ถ้านั่งจากกรุงเทพ ไปลงกัวลาฯ แล้วจะต่อ ต้องนั่งรถ sky bus เชื่อไปอีกสถานี แล้วเดินทางต่อไป หรือครับ?

ค่าโดยสาร 65 บาท/ เที่ยว ไปกลับ 130 บาท

รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : ปิงปอง - [ 24 มิ.ย. 52 10:52:28 A:222.123.73.118 X: TicketID:193540 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com