Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สอบถามเรื่องการจอง Ibis North Point จากเว็บ Ibis Hotel ค่ะ จะได้รับเมล confirm การจองหรือเปล่าคะ?

หลังจากหาที่พักที่ฮ่องกงมานานแล้ว จนกระทั่งเจอโปรลดของ accor อ่ะค่ะ เลยเข้าไปจอง Ibis North Point ที่ฮ่องกงไว้ โดยจองผ่านเว็บ ของ Ibis Hotel เลยอ่ะ ทีนี้พอใส่รายละเอียด บัตรเครดิตเรียบร้อย มันก็ขึ้นหน้า reservation summary ที่คล้ายใบเสร็จให้ ตอนนี้ได้ Reservation Number มาแล้ว

แต่สงสัยว่า การจองผ่าน Ibis Hotel เนี่ย มันไม่มี Email Confirm เหรอคะ หรือว่าส่งมาช้า เพราะเช็คเมลดูก็ยังไม่เห็นมี

เลยไม่แน่ใจว่า แบบนี้คือ confirm การจอง เรียบร้อยหรือยังคะ?

ท่านใดเคยจอง รบกวนสอบถามด้วยค่ะ ตอนนี้งง ๆ ง่วง ๆ ด้วย >< ช่วยด้วยค่ะ

จากคุณ : Wobniar - [ 25 มิ.ย. 52 00:01:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com