Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++++ แฟนจะพาไป ชะอำ-หัวหิน พัก 1 คืน แต่.........ช่วยด้วยค่ะ+++++

แต่ แฟน ให้ งบ 3พัน บาท พัก 1 คืน รวมค่ากินด้วยนะ 3พันบาท นั่นอ่ะ

ค่ารถขับรถไปเอง น้ำมันไม่เกี่ยวค่ะ  ช่วยแนะนำ ที่พัก ร้านอาหารอร่อย

ด้วยค่ะ  งบน้อยจัด -*-  เลยจัดการลำบาก  มีใคร มีแฟน เคี่ยว อย่างนี้บ้าง

มั้ย  ปล.อยากไปเพลินหวาน อยากไปราชวังมฤคทายวัน บ้านใกล้วัง

พักที่ไหนสะดวก และ อยู่ในงบอันจำกัดนี้   บอกข้าน้อยด้วยเถิด

ขอบคุณค่ะ

***ถ้าเลือกที่พักได้แล้ว จะ มารีวิวให้ดูกันเป็นการตอบแทนนะค่ะ อิอิอิอิอิ***

----แจกกิ๊ฟจนกว่าจะหมด เพราะไม่เคยแจกเลยเดือนนี้  ตอบก่อนนะจ๊ะ-----

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 52 10:32:13

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 52 10:09:24

จากคุณ : nuttygolfy - [ 25 มิ.ย. 52 09:58:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com