Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครพอจะทราบการเดินทางโดยใช้ Fuji Hakne Pass มั่งค่ะ

ขอแตกกระทู้มาจาก http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8007393/E8007393.html
    นะค่ะ ที่ตั้งไว้ก่อนหน้านี้ ตอนนี้กะว่าจะใช้ซื้อ Fuji Hakone Pass แต่กว่า ดันไปจองที่พักแปลกๆไม่เหมือนที่ชาวบ้านทำกัน
    ดันไปจองที่ Kawaguchiko ไว้ก่อนหนึ่งคืน
    และก้อไปนอนที่ Hakone ต่ออีกคืน
    เห็นตั๋วอันนี้มันบอกว่าเดินทางจาก Shinjuku - Odawara/Hakone Yumoto
    แต่จะไปกลับกันนี่ได้มั้ยค่ะ

ที่แพลนไว้นะค่ะ (อาจดูสับสนมากๆเลยนะค่ะ ตัวเองยังงงเองเลยค่ะ)
    Shinjuku bus terminal - kawaguchi ko st นอนหนึ่งคืน
    วันต่อมาก็
    Kawaguchi ko st. - Gotemba (ปกติคนอื่นจะไปจาก Gotemba - Kawaguchi-ko) เราไปย้อนศรยังงี้ได้มั้ยค่ะ
    Gotemba - Togendai (ท่าเรือ)
    Togendai harbor - Hakone machi/Moto hakone
    Hakone machi/Moto hakone - kowakien/Yunessun (เป็นบริเวณที่พักนะคะ) นอนหนึ่งคืน
    ตอนเช้าก็ kowakien/Yunessun - Gora
    Gora - Owakudani - Gora
    Gora - Odawara - Tokyo st (ใช้ JR Pass)

พอเป็นไปได้มั้ยค่ะ

จากคุณ : eri.rin - [ 25 มิ.ย. 52 14:05:58 A:10.9.31.177 X:202.28.179.4 TicketID:221405 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com