Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

การเดินทางไป เขาสก (ภูผาและลำธารรีสอร์ท)

สอบถามเส้นทางค่ะว่า หลังจากที่เราขึ้นเครื่องไปลงสุราษฏ์ เรียบร้อยแล้ว..เราจะเดินทางต่อไปถึงที่รีสอร์ทได้เอง โดยไม่ต้องพึ่งรถทางรีสอร์ทได้มั้ยค่ะ แล้วมีรถโดยสารที่หน้าสนามบินเลยมั้ยค่ะ...หรือว่าเช่ารถขี่ไปเอง ดีมั้ยค่ะ (มีบริษัทเช่ารถใกล้ๆหรือเปล่า ที่เช่ารถเพราะกำลังคิดว่า ถ้าจะออกไปสถานที่ใกล้เคียงสะดวกกว่ามั้ย หรือมีรถบริการจากทางรีสอร์ทอยู่แล้ว)....ตอนจะกลับจะมีรถออกรีสอร์ทมาส่งมั้ยค่ะ รบกวนผู้เชี่ยวชาญแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : Aim - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 09:44:21 A:58.10.102.35 X: TicketID:173296 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com