Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รีวิว พักผ่อนสนุกสุโข ที่สุโขสปารีสอร์ตภูเก็ต

ได้มีโอกาสมาพักผ่อนสมองจากเรื่องงาน ลองหาที่พักผ่อนนวดสปาดู เลยหาข้อมูลจากใน อินเตอร์เน็ตหาไปหามามาเจอที่ "สุโขสปารีสอร์ต ภูเก็ต" เลยได้มีโอกาสลองให้บริการดู การมาพักที่สุโขสปารีสอร์ตครั้งนี้นับว่าสนุกสุขโขจริงๆครับไม่ว่าจะเป็นความสวยงามของรีสอร์ตที่เน้นสไตล์ไทยประยุกต์ผสมกับความร่มรื่นของธรรมชาติ บวกกับสปาอันแสนผ่อนคลาย อย่างงี้จะไม่เรียกว่า สุขโข ได้ไงหล่ะครับ อย่างหนึ่งอย่างที่ผมประทับใจก็คือ การบริการของพนักงานสุโขสปารีสอร์ต ดูแลผมเป็นอย่างดีเลยทีเดียว ที่ผมชอบมากเป็นพิเศษก็คือการพูดคำว่า "ขอรับ" "เจ้าค่ะ" อิอิ ดูเหมือนผมเป็นท่านเจ้าคุณยังไงยังนั้น

สำหรับที่สุโขสปารีสอร์ตนั้น มีกิจกรรมหลายๆให้ทำ เช่น การนวดสปา สอนโยคะ สอนมวยไชยา อื่นๆอีกมากมาย ท่านสามารถใช้เวลาอยู่ในรีสอร์ตได้ทั้งวัน และที่พิเศษของที่สุโขสปาก็คือ รีสอร์ตของสุโขสปา จะเป็นแบบวิลล่า ภายในห้องพักมี อ่างจากุชชี่ ห้องสตรีม ซาวน่าอบสมุนไพร ห้องนวดสปา ท่านสามารถทำสปาในห้องพักได้เลย

สำหรับท่านที่สนใจก็เข้าไปดูรายละเอียดสุโขสปารีสอร์ตดูน่ะครับที่ http://www.sukkosparesortphuket.com/ หรือโทร 076263222 ลองติดต่อคุณออม ตอนนี้เขามีโปรโมรทชั่นราคาพิเศษสำหรับคนไทย ลองดูน่ะครับ

จากคุณ : phuketport - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 23:38:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com