Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนช่วยจัดทริปไปฮ่องกงให้หน่อยค่ะ

คือจะไปเที่ยวเองอ่ะค่ะ แบบว่าอยากไปตะลุยทัวร์เองเลย และไม่เคยไปฮ่องกงมาก่อนเลย
    อยากให้ช่วยไกด์วิธีเดินทางให้หนูหน่อยค่ะ
    การเดินทางไปยังแต่ละที่ ไปยังไงบ้าง ขอละเอียดเลยก็ดีค่ะ
    บอกค่าใช้จ่ายด้วยก็ดีค่ะ

คือแพลนไว้ว่า
    ไปถึงวันแรกวันที่25 ก.ย. มาถึง 10.15
    1. จะเดินทางจากสนามบินมายังโรงแรมMetro Park ยังไงดีคะ ที่เหมาะสำหรับสองคนค่ะ
    2. จะไปไหว้พระวัดนางชี  Nan  Lian Garden วัดโพลินและNgong Ping จะเดินทางตามลำดับยังไงดีคะ แล้วเดินทางยังไงได้บ้างคะ
    3. จะเดินทางไปดู  Symphony of light แล้วเดินทางกลับโรงแรมค่ะ

วันที่สอง
    1. จะเดินทางจากโรงแรม ไปดิสนีย์แลนด์ และอยากนั่งรถไฟสายดิสนีย์อ่ะค่ะ
    2. จะเดินทางไปIKEA
    3. จะเดินทางไปเลดี้ มาร์เก็ตค่ะ
    4. กลับโรงแรมMetro Par

วันที่สาม วันที่27เครื่องออก 10.45
    1. เดินทางไปสนามบิน

ปล. สามารถเปลี่ยนแพลนหรือเพิ่มอะไรก็ได้นะคะ ตามที่คิดว่าเหมาะสมอ่ะค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ เพราะหนูไม่รู้จะพึ่งใครจริงๆ

จากคุณ : 3KEeyore - [ 27 มิ.ย. 52 18:54:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com