Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

10 แห่งในฮ่องกงที่ควรไป สำหรับคนไปเที่ยวครั้งแรก

สวัสดีครับ
    จองหางแดงจะไปฮ่องกงปลาย พย. ไปกับครอบครัว 6 คน
    มีเวลา 2.5 วันเต็มๆ แต่ผมไม่เคยไปฮ่องกงเลยสักครั้ง

ขอคำแนะนำ "10 แห่งที่ไม่ควรพลาดสำหรับการเที่ยวฮ่องกงครั้งแรก"
    ผมจะลองเอามาจัดโปรแกรมดู ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อีกนิดครับ ทำไมต้องไปมาเก๊า แอร์เอเซียที่ผมจองไปลงที่
    Hong Kong International Airport หมายถึงตัวฮ่องกงเลยถูกมั้ยครับ

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 52 10:46:59

จากคุณ : นายซาไก - [ 28 มิ.ย. 52 10:45:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com