Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[review]พักผ่อนสุดสัปดาห์ ที่ Dusit Thani หัวหิน ห้อง Superior Twin

สวัสดีครับ ก่อนอื่นขอพูดเกริ่นก่อนว่า ส่วนตัวอยู่ห้อง BP มานานมากแล้วครับ ส่วนใหญ่ชอบเข้ามาดูกระทู้ท่องเที่ยวทั้งในและต่างประเทศ รวมถึงรีวิวรีสอร์ต โรงแรม สายการบินต่างๆ บางทีก็ชอบมาศึกษาหาข้อมูลการท่องเที่ยวต่างๆ โดยเฉพาะออสซี่ เพราะกะว่าไม่ปีหน้า ก็ปีนู้น คงจะไปเที่ยวแล้วครับ

รีวิวที่เคยลงห้องนี้ ก็มีอยู่ 1 รีวิวครับ เพราะส่วนมาก พวกการเดินทางทางอากาศ จะลงไว้ที่ Hflight.net มากกว่า ยังไงลองติดตามผลงานเก่าของผมได้ครับ

[Review]Veranda Deluxe @ Veranda Resort & Spa Cha-am
    http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2009/03/E7643409/E7643409.html

สำหรับครั้งนี้ ผมจะพามาเที่ยวที่โรงแรมในเครือใหญ่แห่งหนึ่งของประเทศไทย กับที่นี้ครับ

Dusit Thani หัวหิน

จากคุณ : TheohM-39 - [ 29 มิ.ย. 52 01:15:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com