Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เงินเดือน 12500 บาทไปเกาหลีได้ไหมคะ

คือว่า เราอยากจะไปเที่ยวเกาหลีแบบไปเองค่ะ
    เราทำงานบริษัทเอกชนมาประมาณ 10 เดือน
    เงินเดือน 12500 บาท
    พ่อแม่เป็นข้าราชการ ซี 8 ทั้ง 2 คน(ยังไม่เกษียณ)
    เคยไปเรียนภาษาที่ญี่ปุ่นแล้ว ได้วีซ่า 1 ปี
    พูดภาษาอังกฤษได้ค่ะ

แฟนเรา(ผู้ชาย)เงินเดือน 15000 บาท(เอกชน)
    ไม่เคยไปต่างประเทศ พูดอังกฤษไม่ได้

ถ้าโชว์แบงค์สเตทเม้นท์สัก 50000 บาทไหวไหมคะ
    ต.ม.จะส่งเรา 2 คนหรือคนใดคนนึงกลับไหมคะ

จากคุณ : กระเฉดน้ำ - [ 29 มิ.ย. 52 15:41:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com