Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++++รายงานสดจากฟากฟ้า...ฟ้าเอยฟ้า...เจ้าโกรธใครมา...หรือเจ้าเอย+++

ท้องฟ้าที่เห็นเป็นการถ่ายวันนี้ช่วงก่อน 6โมงเย็นก่อนฝนจะตกโปรยปรายลงมา เห็นแล้วน่ากลัวจริงๆ เลยเก็บภาพมาฝากทุกคนค่ะ....

เพิ่มเติมข้อความ...

เมื่อประมาณปีที่แล้วก็เคยถ่ายภาพตอนฟ้าโกรธเช่นกันค่ะ เกือบครบปีแล้วจริงๆ ขาดไป 2 วันค่ะ ตามลิงค์นี้นะคะ ^___^

http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2008/07/E6759843/E6759843.html

ฟ้าเคยงาม ยามนี้ เจ้าเป็นอะไร

ฟ้าเคยใส สีฟ้า ไม่ใช่หรือ

ฟ้าวันนี้ โกรธใครมา หรือเจ้าฤา

ฟ้าโกรธหรือ งอนใคร บอกฉันที...

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 52 19:03:15

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 52 19:02:08

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 52 19:01:17

จากคุณ : หมอกหนาว - [ 29 มิ.ย. 52 18:05:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com