Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตั้งคำถาม Expedia ที่กระทู้นี้เท่านั้นนะครับ ห้ามใครขอหรือแจก voucher อีกเด็ดขาด ผมและท่านผู้รู้จะเข้ามาตอบโดยเร็วครับ

ถ้าใครทำอีก กระทู้ก็จะถูกปิดและคนที่ทำก็จะโดนแบนนะครับ จะได้ไม่มีกระทู้สอบถามขึ้นมาอีกมากมายครับ   ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ

*** ตัวอย่างการจองโดยใช้ 20 ปอนด์นะครับ ***

สมมุติคุณแอน invite ไปให้อีเมลคุณแฟน ( คุณแฟน@hotmail.com ) กด remind ด้วยนะครับ

แล้วให้คุณแฟนจองคืนแรกด้วย 20 ปอนด์ก่อนโดยลงทะเบียนชื่อคุณแฟน และใส่อีเมล  * คุณแฟน@hotmail.com นี้ในช่อง current email address * ด้วยนะครับ ( เพื่อให้มี 2x40 กลับมาให้คุณแอนครับ )

** คุณแอนก็จะมี code 40-1 และ 40-2 เก็บเอาไว้ใช้แล้ว **

ถ้าจะจองอีกครั้งหน้า ให้คุณแอน invite ไปให้อีเมลคุณอ้อม แล้วคุณอ้อม ก็ใช้ 40-1 จองโดยลงทะเบียนชื่อคุณอ้อม และใส่อีเมล * คุณอ้อม@hotmail.com นี้ในช่อง current email address * ด้วยนะครับ เพื่อให้มี 2x40 (40-3, 40-4)กลับมาให้คุณแอนอีกนะครับ

***  เทคนิคการจองเพื่อให้ได้ 40 ปอนด์มากๆครับ ***

ถ้าจะจองอีกทุกๆครั้ง ให้ใช้อีเมลใหม่ และใช้ชื่อใหม่ และเราก็ invite ไปที่อีเมลนั้นก่อนจอง อย่าลืมกด remind ด้วยนะ แล้วจะจองด้วย 20 หรือ 40 ปอนด์ไปก็ตาม เราก็จะได้ 2 x 40 ปอนด์กลับมาทุกครั้งครับ

และเราก็จะมี 40 ปอนด์มากกกกกกกกกกกกกจนใช้ไม่หมดเลยละครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ค. 52 14:07:04

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ค. 52 08:22:20

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 52 18:17:54

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 52 23:31:43

จากคุณ : HV111 - [ 29 มิ.ย. 52 23:23:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com