Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

-`๏ ’- ผักอ้วนชวนเที่ยว-`๏ ’- นอนชิวสุขใจ @ Sukhothai Herritage Resort

smile สวัสดีค่ะ   วันนี้น้องผักอ้วนขออาสาพาทุกท่านขึ้นเหนือไปชมบรรยากาศ ที่Sukhothai Herritage Resort กันค่ะ  ต่างจากทุกครั้งที่จะพาไปชิมของอร่อยของดีในสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ    จะใช้ชื่อรีวิวว่า  น้องผักอ้วนชวนนอนก็กลัวจะเป็นอกสั่นขวัญแขวน กับคนที่เข้ามาชม   ฮ่าฮ่าฮ่า

โรงแรมนี้ตั้งอยุ่ในเขตุของสนามบินสุโขทัยเลยค่ะ   วิธีเดินทางที่สะดวกที่สุดก็คือนั่งเครื่องบินไปลงสุโขทัยนั่นเองค่ะ ซึ่ง บางกอกแอร์เวยส์ผูกขาดเจ้าเดียวเท่านั้นนะคะ ไม่แพงอย่างที่คิดนะคะ  wink

จากคุณ : น้องผักอ้วน - [ 30 มิ.ย. 52 10:56:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com