Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แจกกิฟท์จ้า สำหรับคนที่ให้ข้อมูลของเชียงรายนะ๑๑๑๑๑

มีกิฟท์เหลือ60 คะแนน  อยากแจกกกก
    ใครมีข้อมูลที่พักในเชียงราย ตัวเมือง หรือที่อื่นในจังหวัดเชียงราย แบบไม่เกิน 1500 บาท หรือร้าน อาหารอร่อยๆ ไม่แพง บรรยากาศดี บอกมาแล้วรับกิฟท์เลย
    คือเรารู้สึกว่าเราหาข้อมูลของเชียงรายได้น้อยมากเลยค่ะ กำลังจะไปตอน พย.นี้แล้วค่ะ ช่วยหน่อยนะค๊าาาา

ข้อมูลรถโดยสารด้วยก็ดีนะค้าาา เพราะเราไม่มีรถค่ะ

แก้ไขเมื่อ 30 มิ.ย. 52 17:04:09

จากคุณ : pook&jarja - [ 30 มิ.ย. 52 14:54:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com