Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+Hokkaido+ จะไปวันเสาร์นี้แล้ว วางแผนยังไม่เสร็จเลย ช่วยหน่อยค่า

จะไปญี่ปุ่นเสาร์นี้กับคุณแม่ค่ะ แต่ยังวางแผนไม่เสร็จดีค่ะ เพิ่งเสร็จคร่าวๆตามนี้

Target places             Accom.
    7/4/2009 Sat Supporo City             Supporo
    7/5/2009 Sun Hakodate                             Hakodate (JR)
    7/6/2009 Mon Otaru                             Supporo (JR)
    7/7/2009 Tue Asahikawa, Crystal Museum     Furano (JR)
    7/8/2009 Wed Furano/Biei             Kushiro (JR)
    7/9/2009 Thu Akan Lake, Inu by Day bus tour Supporo (JR)
    7/10/2009 Fri Outlet/Universal             Osaka Airport
    7/11/2009 Sat Back home Back home

ใช้ Supporo เป็นที่เก็บกระเป๋า จะได้ไม่ต้องขนกระเป๋ามากค่ะ

คำถามค่ะ
    1. กะว่าจะใช้ Pass 4-5 วัน แต่ยังงงๆว่าจะใช้กี่วัน ยังไงดี
    2. วันแรกถึง Chitose ตอน 13:10 กว่าจะเข้าเมือง หาโรงแรม ไม่แน่ใจจะไป Otaru ทันหรือเปล่า จะได้ใช้ otaru pass ตั้งแต่วันแรก วันที่ 6 จะได้สบายหน่อย
    3. จัดอย่างนี้ OK ไหมคะ มีอันไหนที่ควรเอาออกไหมคะ จริงๆอยากไป Furano วันหลังๆ แต่ไม่รู้จะทำไงดี กลัวไม่เห็นดอกไม้สีสวยๆ
    4. ถ้าวันเสาร์ เรากลับ Tokyo แทน โดยถึง ฮาเนดะตอน เช้า กลับไฟล์ 16:45 (TG) จะมีอะไรทำใกล้นาริตะระหว่างรอเครื่องมั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 52 04:05:59

จากคุณ : Lastminute Girl - [ 1 ก.ค. 52 00:28:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com