Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผมหนีเมียลูกสาวหนีแม่ไปเยี่ยม"หมวยน้อย"..ขอคำแนะนำด้วยครับ{แตกประเด็นจาก E8019384}

รบกวนขอคำแนะนำเพิ่มเต็มหน่อยครับ...
    2 วัน 1 คืน ที่เชียงใหม่
    (((ดอยสุเทพ - สวนสัตว์เชียงใหม่ - พืชสวนโลก)))
    รวมค่าใช้จ่าย
    ค่ารถ
    ค่าบัตรผ่านประตู
    การเดินทางไปยังสถานที่ท่องเที่ยว
    ร้านอาหาร(สำหรับคนไม่มีรถส่วนตัว) ขอที่ใกล้ๆเดินทางสะดวกเน้นไม่แพง
    กรุณาแนะนำหรือจัดโปรแกรมให้ด้วยครับ
    งบ ไม่รวมค่ารถทัวร์ไปกลับและที่พัก(เพราะจ่ายแล้ว) 3,000 - 4,000บาท
    สำหรับ 2 คน พ่อลูก  มากหรือน้อยเกินไปครับ

จากคุณ : ดงสระแก้ว - [ 1 ก.ค. 52 11:30:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com