Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยเลือกโรงแรมให้หน่อยค่า ฮ่องกงค่ะ

จะใช้ ex..pe...dia จองค่ะ

มีให้เลือก 4 โรงแรมที่มีห้องพอให้จองในวันที่จะไป
    อยากได้โรงแรมที่สะดวกต่อการเดินไป mrt
    และในแต่ละห้องมีเด็ก ๆ ห้องละ 2 คน (2-5 ขวบ)
    เลยไม่อยากได้ห้องที่เล็กมากค่ะ

1. โรงแรม novotel nathan เพิ่มเงิน 1050 บาท
    2. โรงแรม metropark  เกาลูน เพิ่มเงิน 950 บาท
    3. โรงแรม eaton เพิ่มเงิน 550 บาท
    4. โรงแรม cityview เพิ่มเงิน 1220 บาท

รบกวนช่วยเลือกด้วยค่ะ

ถ้าใครเคยพัก ขอข้อดี ข้อเสียด้วยค่ะ
    เราเคยพักแต่ park ชอบด้วยค่ะ
    แต่ไม่มีให้เลือก เลยจะขอดูโรงแรมใน list ก่อน

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ไก่ย่าง - [ 1 ก.ค. 52 13:20:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com