Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Tag4] Money Talk Part 2 คนที่โอนเงินค่าแทคแล้วมาเช็คเลยจ้า{แตกประเด็นจาก E8004320}

ผ่านไป 1 วัน ถึงนึกขึ้นว่าได้ว่าลืมเข้ามาแปะลิ้งค์ใหม่

Money talk part 3  มีรายชื่อคนโอนเงินถึงวันที่ 2 กรกฎาคม นะคะhttp://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8042522/E8042522.html

กระทู้นี้ก็ด๋อยเป็นการถาวร ประทับใจจริงๆ กระทู้ด๋อยก็เป็นกระทู้แนะนำได้ อิอิ

สวัสดีค่ะ

วิธีการเช็คนะคะ ทุกท่านต้องทราบวันที่ตัวเองโอนเงิน เพราะจะเรียงตามวันที่ไปค่ะ

หาให้ดีๆ ก่อนนะคะ แล้วค่อยแจ้งมาว่ารายชื่อตกหล่น

ตอนนี้มีข้อมูลของคนที่โอนวันที่ 15 – 29 มิถุนายน 2552 นะคะ คนที่โอนหลังจากนี้ อย่าเพิ่งทวงนะ

มีรายชื่อตกหล่นอยู่บ้าง  ดังนั้นใครที่มั่นใจว่าตัวเองโอนในวันที่ที่โพสแล้ว แต่หาชื่อตัวเองไม่เจอให้แจ้งมาพร้อมหลักฐานการโอนด้วยนะคะ สาเหตุที่รายชื่อตกหล่นอาจมาจาก
    1.เราหาอีเมล์คุณไม่เจอ
    2.เราไม่สามารถจับคู่ระหว่างยอดเงินของคุณในหลักฐานที่ส่งมากับstatementได้ แต่ก็มีน้อยรายมากค่ะ

และมีเรื่องขอความร่วมมือจากคนที่สะดวกในการส่งหลักฐานการโอนทางอีเมล์ tagbp4@hotmail.com มากกว่าโพสในกระทู้ค่ะ คือ  รบกวนใช้หัวข้ออีเมล์เป็น แจ้งโอนเงินของ(login) วันที่(วันที่โอน)

เช่น แจ้งโอนเงินของ Sneer โอนวันที่ 30 มิถุนายน

จะทำให้คนเปิดอีเมล์ส่งต่อไปยัง folder แจ้งการโอนเงินได้ถูกต้องค่ะ เพราะเราไม่ได้เช็คอีเมล์ทุกอัน จะเช็คเฉพาะใน folder ของเราเท่านั้น และมันจะช่วยให้การเงินทำงานได้เร็วและสะดวกขึ้นด้วยค่ะ

ตอนนี้ sneer ปั๊ดต๊ะนาแล้วค่ะ เนตไม่เต่าดังเดิมแล้ว ร้าวฉานกับ edge true move ไปเรียบร้อยแล้วนั่นเอง เหอ เหอ สรุปว่า ตอนนี้ใครใคร่โพสในกระทู้ โพส ใครใคร่ส่งทางอีเมล์ ส่งค่ะ แต่ขอให้ส่งทางใดทางหนึ่งพอ ไม่ต้องส่งทั้งสองทาง

แถมตอนนี้มีป้าทุยบ้านทุ่ง กับ peachgirl79th มาช่วยแล้ว งานเร็วขึ้นเยอะค่ะ ขอบคุณมากจริงๆ

เราพยายามทำงานให้ละเอียดและรอบคอบมากที่สุดแล้วนะคะ แต่มันก็อาจจะทำให้ช้าไปบ้าง และก็อาจจะมีข้อผิดพลาดบ้าง (แหะ แหะ) ยังไงก็ขออภัยด้วยค่ะ และให้แจ้งมาได้ทันที เรื่องเงินๆ ทองๆ มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนค่ะ เราเข้าใจ

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนมากนะคะ ยอดจองล้นทะลักมากมาย  ยังไงทยอยกันโอนเงินและทยอยกันโพสนะจ๊า.....

อย่าลืมนะคะว่าโอนเงินวันสุดท้ายคือวันที่ 31 กรกฎาคม

ไปดูกันเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 52 15:52:29

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ค. 52 10:31:31

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ค. 52 03:22:18

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 52 00:42:16

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 52 15:58:28

จากคุณ : sneer - [ 1 ก.ค. 52 14:26:23 ]