Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยวิจารณ์โปรแกรมเที่ยวปายของผมหน่อยครับ

พอดีจะไปเที่ยวปาย 4-7 กค. นี้ครับ รายละเอียดดังนี้
    ผู้ร่วมทิป      คนแก่ 60 ขวบ           2 คน
                    วัยรุ่นมากกับรุ่นน้อย    5 คน
                    วัยรุ่นน้อยมากๆ 3 ขวบ 1 คน

ที่พัก           มาริปาย 3 คืน(คนแก่ ออกตังค์ให้ครับ)

การเดินทาง  เครื่องบินต่อด้วยรถตู้(นัดเจอสนามบิน)

อยากให้เทพฯ ช่วยดูโปรแกรมด้วยครับ ว่าเป็นไปได้ไหม ควรปรับเปลี่ยน
    เพิ่มเติมยังไง

โปรแกรมแบบเดาๆ ของผม ดังรูปที่แนบมาครับ(ทำไมมันขี้เกียจพิมพ์นักนะ)

จากคุณ : 9_Caffein - [ 1 ก.ค. 52 19:52:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com