Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

****++++รู้สึกหงุดหงิดกับ the camp resort ที่ราชบุรี+++****

คือผมได้อ่านชาวสมาชิกที่เคยไปพักที่นี่แล้วเห็นหลายท่านบ่นว่าบริการไม่ดี

ทางเซลล์ไม่คุยกับคนที่ทางรีสอร์ทให้เรียบร้อย ทำให้เกิดปัญหาหลายอย่าง

แถมว่าพอท่านสมาชิกจะโทรไปจองก็บอกว่าเต็มถึงปีหน้า (ทั้งๆที่ตอนผม  

ซื้อที่งานผมก็ได้ถามว่าจะไปพักต้องโทรไปจองนานแค่ไหน ทางเซลล์

บอกว่าจองก่อนเดือนนึงก็ได้ห้อง)    ผมเลยคิดว่าจะรีบโทรไปจองไว้ดีกว่า

แต่เเล้วผมโทรไป สรุปว่าโทรไปเป็นเบอร์มือถือก็ไม่มีคนรับสาย

โทรไปทางเบอร์ออฟฟิศ ก็ไม่มีคนรับสาย มีแต่ให้ฝากข้อความ ผมโทรไป

เป็นหลายสิบรอบก็ยังเป็นอยุ่อย่างนั้น  

ผมคิดว่าตอนเเรกผมคิดว่าจะไปโดยไม่สนใจการบริการก็ได้  แต่มาเจอแบบ

นี้ผมเซ็งเลย เอาเงินค่าจองไปแล้ว แต่พอจะโทรไปคอนเฟริม์วัน ก็ไม่มีคน

รับสาย บริการแบบนี้ผมและคนอื่นๆที่โดนแบบผมคงเข็ดแล้วครับ

ปล. มาแก้ข่าวหน่อยนะครับตอนนี้ผมจองได้แล้วครับเพราะผมพยายามติดต่อไปทางเซลล์เอง ต้องขอบคุณที่ทางเซลล์ก็ช่วยเหลือครับ เพราะโทรเข้าทางรีสอร์ทโทรยากเหลือเกิน

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 52 12:35:06

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 52 00:32:38

จากคุณ : ทะลวงใส้ - [ 2 ก.ค. 52 00:14:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com