Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ถามท่านที่เคยไปหรือทราบเกี่ยวกับ Berjaya Hills (French Village) ค่ะ

จัดโปรแกรมเที่ยวกัวลาลัมเปอร์ 3 วันไว้ว่าจะแวะชม Berjaya Hills สักครึ่งวัน รบกวนถามท่านที่เคยหรือทราบว่า สถานที่นี้สวยคุ้มค่ากับเวลาและค่าเข้าชม 300 บาท มั้ยคะ หรือหากมีข้อมุลอื่นเกี่ยวกับสถานที่นี้ กรุณาบอกด้วยนะคะ

อีกอย่างค่ะ ถ้าไม่เที่ยวที่นี่จะไปที่ไหนแทนดีค่ะ ตามโปรแกรมที่วางไว้มี เกนติ้งไฮแลนด์ครึ่งวัน ปุตตราจายาครึ่งวัน กัวลาลัมเปอร์ซิตี้และช็อปปิ้งครึ่งวัน ที่หลืออีกครึ่งวันนี่แหละจะไปไหนดี ไป Batu Cave ดีมั้ย แต่อยากให้เป็นสถานที่ที่อยุ่ทางเดียวกับ Genting น่ะค่ะ ไม่ทราบเหมือนกันว่า Batu Cave อยู่ทางไหน ยังไม่ได้เปิดแผนที่เลย

ขอบคุณทุกความคิดเห็นล่วงหน้าเลยค่ะ  

อ้อ!!! ทริปนี้มีผุ้สูงอายุหลายคนค่ะ เที่ยวแบบผจญภัยมากไม่ได้ค่ะ

จากคุณ : Bon Voyage - [ 2 ก.ค. 52 11:21:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com