Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++เซียน BP ครับ ไปเพิร์ธ ออสเตรเลีย เดือนมีนา ขอคำแนะนำหน่อยครับ ++

คาดว่าจะได้ไปสัมมนาที่ เพิร์ธ ช่วงเดือนมีนา อ่ะครับ ตื่นเต้นๆ ..ถามล่วงหน้าซะไกลเลย ขอสอบถามกูรู BP ดังนี้ครับ
    1.ไฮไลท์ เด็ดๆที่ต้องไปแน่ๆ คือ ที่ไหนครับ น่าจะขออยู่ต่อได้ซัก3วัน(จะได้ศึกษาทำการบ้านได้ถูกต้อง)
    2. เมนูเด็ดที่ห้ามพลาด มีอะไรแนะนำไหมครับ แนะนำเป็นชื่อร้านได้ยิ่งดีเลย ^^  (เน้นกินครับ แฮะๆ)
    3. ของที่ระลึก ที่น่าซื้อกลับมาฝาก, ราคาเท่าไหร่, ซื้อได้ที่แถวไหนครับ (จะซื้อมาฝากที่ออฟฟิตอ่ะครับ เน้นปริมาณ ราคาไม่แพง แต่ได้ใจ ^^ )

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

จากคุณ : superhiway - [ 3 ก.ค. 52 10:28:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com