Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีเวลา 5 ชั่วโมงที่เวียนนา เที่ยวที่ไหนดีคะ เอาเฉพาะเด็ดๆค่ะ และจะกลับสนามบินอย่างไรคะ

สวัสดีค่ะ พอดีว่าจะได้ไปเปลี่ยนเครื่องที่เวียนนา เครื่องลง 5.30 ขึ้นเครื่องอีกที 13.50 มีเวลาประมาณ 5 ชั่วโมงค่ะ

จากสนามบินเวียนนาไปเที่ยวที่ไหนได้บ้างคะให้ทันเวลา อยากไปซัก3-4 ที่ในระแวกเดียวกัน เพื่อนๆช่วงจัดโปรแกรมให้หน่อยนะคะ ไม่เคยไปและไม่รู้เรื่องเลย ชอบถ่ายรูปพวกวัง ตึก บ้านเมืองวิวสวยๆ ค่ะ

เวลาไปไปอย่างไรคะ และเวลากลับจะขึ้นรถที่ไหนมาสนามบินคะ
    ขอบคุณมากนะคะ
    อ้อ ถามอย่างนึงนะคะว่าถ้ากระเป๋าเราหนักมาก (กระเป๋าถือขึ้นเครื่อง) เราสามารถฝากไว้ที่สนามบินได้ไหมคะ ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : ขอบคุณค่ะ - [ 3 ก.ค. 52 15:02:08 A:58.136.28.156 X: TicketID:212275 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com