Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ไป Shenzhen ครั้งแรก มีอะไรแนะนำบ้างครับ พักที่ Best Western 1คืน

ไป Shenzhen ครั้งแรก มีอะไรแนะนำบ้างครับ พักที่ Best Western 1คืน นั่งรถไฟไปจาก Tsim Tsa Tsui ฝั่ง Kowloon อ่ะครับ ต้องเปลี่ยนสายที่ไหนปล่าวครับ แล้วลงที่ Loh Wooh ใช่ใหมครับ มีตึกไหนน่าไปซื้อของมั่งครับ

จากคุณ : เชอร์ล็อค_โฮล์ม - [ 5 ก.ค. 52 11:41:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com