Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คนต.จ.ว เข้า ก.ท.ม

อยากทราบว่าถ้าจะไปสาธร แต่เรามารถทัวร์จากชะอำจะลงที่ไหนดีค่ะที่จะไม่ต้องเข้าสายใต้ เพราะไกลไป มีคนบอกว่าลงตรงพระราม2ได้เราไม่รู้ว่าพระราม2ตรงไหนค่ะมีอะไรสังเกตูไหม และเขาบอกว่าลงตรงแสมดำหรือ
    บางกระดี่ก็ได้จริงไหม?แล้วตรงไหนถึงจะรู้ว่าถึงแล้ว แล้วต้องต่อรถอะไรไปสาธรล่ะ รถป.อมีไหม?แล้วใกล้กว่าไปต่อรถที่สายใต้หรือเปล่า? ขอรบกวนถามผู้รู้หรือชำนาญทางในก.ทวานตอบหน่อยค่ะ วันพุธจะไปทำธุระที่นั่นกลัวไม่ทันนัด  ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : uegen - [ 5 ก.ค. 52 18:59:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com