Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ควรพักที่ไหนดีที่ Los angeles (LA) ถ้าจะไปเที่ยวทั้ง universal studio และ disneyland

ดูใน google map เหมือนทั้ง universal studio และ disney land จะอยู่คนละทางกันเลย เหมือนจะมี downtown เป็นใจกลาง

ก็กะไปเที่ยวทั้งสองที่ เลยยังตัดสินใจเรื่องที่พักไม่ได้ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ
    ขอพักที่เดินทางสะดวกๆ ถ้าใครเคยพักที่ไหน แนะนำด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : amaking777 - [ 6 ก.ค. 52 01:31:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com