Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หาเพื่อนแบกเป้เที่ยว Japanด้วยกัน 11 วัน กับ Promotion ticket 12,800 baht!!

พอดีเห็นว่าตอนนี้มีตั๋วราคาถูกไป Japan อ่ะค่ะ เลยอยากมาชวนเพื่อนๆไปเที่ยวด้วยกันค่ะ คือว่าเราจะไปChicago แต่จะแวะเที่ยว Japan (Stop over) ก่อนจะบินต่อไป Chicago อ่ะค่ะ

รายละเอียดของตั๋วราคาพิเศษดังนี้นะคะ

United Air, ANA, Northwest, JAL Promotion 2 ways ticket
    Bangkok - Narita, Narita - Bangkok = 12,800 baht (Tax included)

อยากหาเพื่อนแบกเป้เที่ยว ประมาณ 11วันค่ะ เราไม่เคยไป Japan เลย แล้วเพื่อนที่นู่นก้อไม่มี เลยกลัวที่จะต้องไปคนเดียวอ่ะค่ะ เลยอยากหาเพื่อนร่วมทางเที่ยวด้วยกันอ่ะค่ะ ที่คิดๆไว้คร่าวๆก้ออยากไป Tokyo, Kyoto, Osaka, Nikko .... etc

เราเป็นคน ง่ายๆ สบายๆ ค่ะ ถ้าใครสนใจก้อลองเข้ามาคุยกันก่อนนะคะ หรือใครที่มี plan จะไปช่วงนี้พอดีแล้วอยากมา join trip ด้วยกันก้อเข้ามาทักทายกันหน่อยนะคะ อิอิ ไม่จำเป็นต้องไปสายการบินเดียวกันก้อได้นะคะ นัดเจอกันก้อได้ค่ะ แล้วแต่สะดวกค่ะ

Flight ของเราที่ได้จองไว้นะคะ บินกับ ANA

ออกจากไทย วันที่ 3 September 2009 เวลา 23.55 hrs.

ออกจาก Narita วันที่ 15 September 2009 เวลา 10.45 hrs.

แล้วก้อเดินทางไป Chicago ต่อเลยค่ะ

จากคุณ : GirlFromMars - [ 6 ก.ค. 52 23:08:13 A:58.9.143.122 X: TicketID:176914 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com