Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่พักหลักร้อยที่อ่าวนาง vote  

นั่งเสิร์ชหาแล้ว ไม่ค่อยมีที่พักหลักร้อยแถว ๆ อ่างนางเลยค่ะ
    แล้วเมื่อต้นปี ช่วงเดือนพฤษภา เราเคยไปมาแล้วครั้งนึง
    ครั้งแรกเดินไปถามจินดา เกสเฮาต์แต่น้องฉาว (ตั้งใจพิมพ์ ฉ) ที่นั่งอยู่ที่โต๊ะ
    หน้าไม่ค่อยรับแขกเลยไม่เอา แต่ที่นี่ก็หลักร้อยนะคะ

เดินเข้าไปข้างใน ไปถามที่ PK แมนชั่น คืนละ 350 บาท (พัดลม)
    ก็พักที่นั่น จริง ๆ ที่นี่ก็ดีนะคะ ใกล้ของกิน เดินไปหาดก็ไม่ไกล
    ห้องก็สะอาด เจ้าของก็อัธยาศัยดี

ปลายปีนี้จะไปอ่าวนางอีก ติดใจทะเลแหวกค่ะ น้ำใสมาก ๆ
    แต่ก็ลองอยากไปพักที่อื่นบ้าง มีที่อื่นบ้างมั้ยคะ ที่หลักร้อย
    เราไปช่วงต้นเดือนตุลา น่าจะเป็นหน้า Low อยู่
    แต่ถ้าหาไม่ได้ก็คงพักที่เดิม

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Ssachiy
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 52 06:43:04

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com