Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากสอบถามเกี่ยวกับ สมาชิก accor สมัครได้ที่ไหนครับ แล้วตอนนี้ยังมีโปรโมชั่นดี ๆ อยู่ไหม แล้วต่างจาก A club อย่างไร vote  

สวัสดีครับ พี่ พี่ เพื่อน เพื่อน ผมกำลังจะตัดสินใจว่าจะสมัครเป็น สมาชิก ของ Accor อยู่ครับ
    แต่ตัดสินใจไม่ได้สักที ว่าจะคุ้มไหม แล้วตอนนี้ค่าสมาชิก ราคาอยู่ที่เท่าไร หรือ ครับ .......
        ใจจริงแล้ว ก้อ อยากสมัคร อยู่นะครับ แต่ไม่รู้จะติดต่อใคร จะปรึกษาอะไรกับใคร อย่างไร แล้ว บัตรของ Accor ต่าง กับ บัตร A club อย่างไรครับ
         ส่วนใหญ่ แล้ว ผมจะเที่ยว ยุโรปบ่อยกว่าเอเชียครับ ตรงนี้มีอะไรพิเศษไหมครับ .....
     หรือเป็นส่วนลดอะไรได้ไหม เพราะเห็นว่า ได้แต่เอเชีย แปซิกฟิค เท่านั้น แต่ต้นปีหน้าวางแผนไว้ว่าจะไปญี่ปุ่นน่าจะได้ใช้.......

ส่วนเรื่องอาหาร เป็นคนชอบกินอยู่แล้ว ก้อเลยว่าจะเอาไปใช้กินบุปเฟต์ตามโรงแรมต่าง ๆ ส่วนตัวแล้วชอบอาหารทะเลกับอาหารญี่ปุ่น  มีใครพอจะแนะนำได้ไหมครับว่าที่ไหนดีครับ........
          แล้วเดือนหน้าจะไปพัทยาพอดี คือถ้าผมจะสมัครแล้ว จะได้สิทธิพิเศษอะไรบ้าง ครับ ว่าจะไปพักที่ อมารี ตรงวงเวียนปลาโลมา ไม่รู้ว่าเครือเดียวกันหรือเปล่า.........

เห็นว่าถ้าสมัครแล้วจะได้เค้กวันเกิด ฟรีด้วยหรอครับ หรือต้องเสียเงิน เดือนหน้าวันเกิดพอดี จะทันไหมครับถ้าสมัครตอนนี้ แล้ว เป็นเค้กอะไรหรอครับ อร่อยไหม

เลยอยากสอบถามพี่ พี่ เพือน เพื่อน ที่มีประสบการณ์ใช้บัตรมาแล้วว่าคุ้มค่าไหมครับ  แล้วใช้อย่างไรให้คุ้ม.....ซึ่งส่วนใหญ่ถ้าเอาไปกินอาหารเนี่ย จะลด 50% จริงหรือเปล่าครับ เฉพาะบุปเฟต์อย่างเดียว หรือ ไม่ใช่เฉพาะบุปเฟต์ด้วยเวลาไปพักแล้ว ไม่มีบุปเฟต์ให้ครับ  รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

จากคุณ : เด็กตาดำดำ
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 52 18:18:32

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com