Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> พระเจ้าช่วย !! แย่แล้ว เกาะช้าง.งง vote  

ไม่ต้องตกใจ ไม่มีอะไรหรอกครับผมพิมพ์หัวให้ดูน่าเข้ามาเท่านั้นแหละ ^-^ ผมแค่อยากถามอะไรนิดนึงว่า

พอดีผมจะจองโปรโมชั่น ซื้อคืนแถมคืนของ ซีวิว รีสอร์ทที่เกาะช้างอ่ะครับเป็นห้อง Deluxe Cottage คืนละ 3,000  
ห้องนี้ครับ http://www.seaviewkohchang.com/accommodation/details.php?room_id=r001

>> ที่จะถามก็ไม่มีอะไร ก็แค่อยากรู้ว่าใครเคยไปแล้วมั่งบริการดีหรือเปล่า แล้วสภาพรีสอร์ทเป็นยังไง สวยหรือไม่สวย

>> ผมขอถามอีกนิดผมว่าจะไปขึ้นรถตู้ตรงอนุเสาวรีย์ แล้วอยากจะไปถึงเกาะช้างประมาณ 11 โมงเช้านี่ต้องไปขึ้นรถตู้กี่โมงดีเหรอครับ
แล้วปกติต้องรอคนเต็มเลยหรือเปล่ารถถึงจะออก แล้วราคาจะประมาณเท่าไหร่

สุดท้ายนี้ใครเข้ามาตอบขอให้ สวยวันสวยคืน หล่อแล้วหล่ออีก สาาา ธุ ^o^

จากคุณ : Davil Bear
เขียนเมื่อ : 15 ก.ค. 52 11:33:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com